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UTAFITI WA KITAIFAWA
UKATILI DHIDI YA VIJANA NA
WATOTO WA MWAKA 2024

Ripoti ya VACS — Tanzania Bara na
Zanzibar

Utafiti ulikusanya takwimu na Taarifa kuhusu viwango
na aina za ukatili dhidi ya Watoto na vijana. Pamoja na
athari zake.




I. Utafiti kwa Ufupi

Muhtasari wa Utafiti

Mikoa yote 31

Waliohojiwa: Watoto na
Vijana Wapatao 12,000

Umri: Miaka 13-24

Muda: Machi - Juni 2024
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Il. Takwimu za Ukatili na Aina ya Ukatili

Kiwango cha UKatili (Maishani Mwao) utafiti
unaonyesha kuwa miongoni mwa watoto na vijana
wa umri wa miaka 13 hadi 24:
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I1l. Ukatili kwa Njia ya Teknolojia

UKatili Kupitia Mitandao ya Kijamii




IV. Mitazamo ya Kukubali Ukatili
Je, UKatili Unakubalika?

. Wanakubaliana na mtazamo wa ukatili

. Hawakubaliani na Ukatil




V. Athari kwa Afya ya Akili
na Maisha

Uhusiano Kati ya UKatili na Afya
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VI. Tofauti kati ya utafiti wa
mwaka 2009 na wa mwaka 2024

Mwenendo wa Mabadiliko Katika Miaka 15
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VILI. Jitihada za serikali na wadau

Hatua za Serikali na Wadau

) Vituo vya huduma
aa w

Namba ya msaada Bure
@ Nyumba salama




VIII. Tushirikiane kulinda watoto

Hatua za Serikali na Wadau
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Elimu Sheria Jamii

Watoto wote wanalindwa, kusaidiwa, na
kuwezeshwa kufikia ndoto zao.
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